12d5.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12d5.net

Forum của chúng ta là 12d5.net

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Valentine cho em!

Go down 
Tác giảThông điệp
Trần Văn Quân
Quản trị tối cao
Quản trị tối cao
Trần Văn Quân

Nam Tổng số bài gửi : 224
Hiện tại đang học ở đâu : Lớp này chứ lớp nào
Công Việc hiện tại : hok làm học sinh thì làm sao làm được Chủ Tịch Nước

Valentine cho em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Valentine cho em!   Valentine cho em! Empty2008-06-30, 16:39

Đã qua lâu rồi..kể từ ngày Valentine hạnh phúc cuối cùng của anh...và cũng bấy nhiêu thời gian, anh lặng lẽ một mình...

Em biết không..khi mỗi mùa Valentine lại về, anh lại cảm thấy mình trở nên nhỏ bé hơn bao giờ hết...anh nhỏ bé trong dòng người tấp nập, từng đôi, từng đôi hạnh phúc bên nhau, nụ cười rạng rỡ, anh lạc lõng trên những con đường quen thuộc....vẫn con đường đó, vẫn hàng cây đó, vẫn còn đó mọi thứ.....nhưng sao mà xa lạ quá....

Anh dừng lại ở hàng bông quen thuộc, ngày xưa mỗi khi đến ngày 14/2, anh lại đến chỗ này, từ lúc sáng sớm, để chọn cho em những đoá hoa đẹp nhất, những đoá hoa đầy ắp tình yêu của anh dành cho em....

- Chú ơi ! Mua bông tặng bạn gái đi chú....

Bấc giác anh cười chua xót, câu nói này sao hôm nay với anh xa lạ quá, phải chăng anh càng cố đi tìm lại chút cảm giác ngày xưa...nhưng càng tìm anh lại càng cảm thấy nó thật xa lạ...

Em đã cất bước đi, đường phố vắng chỉ còn mình anh,
Giấc mộng bên nhau của đôi ta đã úa tàn..
Em có biết không ? Từng đêm vắng, trời đổ mưa đến tê lòng..
Một mình anh ngồi cô đơn nhớ em...

Em ra đi, phút biệt ly anh mãi nhớ, rất buồn.
Biết bao lời yêu thương dành cho nhau khi phút giây ta bên nhau ấm nồng,
Khi tình hồng đôi ta tựa như giấc mơ chỉ có anh yêu mình em,
Anh mãi không bao giờ quên. Vậy mà giờ đây...

Em àh ! Mùa Valentine này, em nhất định phải hạnh phúc nhá....mình đã hứa với nhau như vậy rồi mà phải không em...dù khoảng cách xa xôi đi nữa,nhưng vẫn có 1 tình yêu một vòng tay ấm áp che chở cho em trong mùa đông lạnh giá này....

Một câu nhạc ở đâu đó chợt vang lên xé nát trái tim anh....

"...Dù đau đớn những lúc phải khóc khóc vì trái tim vô tình, thì lòng anh luôn mong anh mãi vui dù em đang ở đâu. Anh sẽ ôm riêng yêu thương ngày xưa dẫu trong nước mắt. Có những nỗi đau không là giấc mơ..."

Ùh ! Có những nỗi đau không chỉ đau một ngày....có những hạnh phúc không phải kéo dài mãi mãi.....

Chợt thoáng thấy bóng hình em ở đâu đó....phải chăng chỉ là mơ...

..........Happy Valentine..........
https://9xquay.forum.st

Valentine cho em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang