12d5.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12d5.net

Forum của chúng ta là 12d5.net

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
..[Thái tỬ]..
Ngố S2 Ngơ
Ngố S2 Ngơ
..[Thái tỬ]..

Nam Tổng số bài gửi : 221
Hiện tại đang học ở đâu : Lên lỚp taO mÀ hỎi !
Công Việc hiện tại : Đm! Hỏi íT tHÔi ! Cáu rỒi đẤy

Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty
Bài gửiTiêu đề: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 15:36

Hê Hê kính dâm toàn thể các bạn,qua đợt đi thực tế vừa rồi tôi mới fát hiện 1 điều rằng: bây h có 3 loại dân cùng chung sống hòa đồng với nhau trong xã hội này. Đó là dân thường,dân chơi,và dân tổ.Sau đây là buổi fỏng vấn 3 thành viên đại ziện cho 3 tầng lớp nổi trội này từ nhóm fóng viên zàu kinh nghiệm....

*Ngoại hình khi bắt gặp.

+Dân thường: Áo sơ mi trắng có fù hiệu,quần đồng fục,đi dép bitis hoặc jầy Thượng Đình,đôi khi còn đeo kính cho tri thức.Vừa đi vừa cầm sách vở học nói chung ngoại hình ko bắt mắt cho lắm.

+Dân chơi: Cứng nguyên 1 cục&G,Levi's,Lacoste....lẫn đi đâu đc, đồ hiệu ko fải tiền triệu các anh chị ấy ko dám mặc đâu,dân chơi thì tất nhiên phải trai tài gái sắc rồi!!!

+Dân tổ: Áo tuyển Anh,quần ống đứng,vuốt keo romano,tóc thì 7,8,9,J,Q,K....màu,mặt thì toàn trứng cá do thức khuya...dáng thằng nào cũng cao và gầy..đại loại là như....NGHIỆN

*Tính cách sở thích của các đằng ấy là :

+Dân thường: Vui vẻ dễ gần,yêu khoa học,thích hoạt động ngoại khóa,vì cộng đồng.nhiều khi tính trẻ con lắm,thích làm quen với những bạn cùng sở thích.

+Dân chơi: Thích thể hiện lắm ý.....ngoài ra còn yêu màu trắng kết màu hồng,ghét sự giả dối,yêu thiên nhiên,ham tìm tòi cơ thể,thích làm quen với những bạn....đồng giới tính.

+Dân tổ: Yêu thuốc lak,nghiện tài mà,thích đi đêm,thích thể hiện,ham chém gió,ko thích đánh nhau mà chúng mình chỉ chém nhau thôi,thích làm quen với những bạn nào càng gấu càng tốt.

*Phương tiện đi lại của bọn ấy là gì?

+Dân thường: Xe đạp thống nhất,lên lớp 12 tớ còn đc đi Cup của bố mẹ tớ cơ,thích lắm ý.
vl` vl`

+ Dân tổ: wave cờ.Dream chiến....cứ xe nào lên đc 1 lít là bọn tớ đi.

*1 Ngày bọn ấy tiêu tiền vào những việc gi?

+Dân thường: 5000 ăn sáng,7 nghìn mua truyện tranh,thỉnh thoảng đi ăn vặt vui lắm bọn ấy ạ.

+Dân chơi: Ko thống kê nổi,tiền mua đồ hiêu,tiền làm đẹp,tiền đi nhậu nhẹt,đi hát hò bay nhảy,ngoài ra còn lô đề bóng bánh tài sửu loạn hết cả lên,bọn tớ ko ước tính nổi đâu.

+Dân tổ: À chúng mình chỉ tốn tiền đổ xăng thôi....

*Kiến Thức khả năng của các bạn ???

+Dân thường: Ấy cứ hỏi đi,Toán,Lý,Hoá,Văn,Sử,Địa,Anh.....môn nào tớ cũng giỏi

+Dân tổ: Bọn tớ hiểu biết về xe cộ,mà cả cách vào vỉa,nện đầu mấy lên mấy,tớ làm đc hết.À đấy ấy nhắc mới nhớ,hôm qua tớ mới bốc đc 3 chục mét bở hồ qua cả vỉa Cảm Tử mà ko fải vào mua cặp,ấy thấy tớ ghê ko.....

*Trang web bọn ấy hay vào là jì.??

+Dân thường: Giáo dục,học tập ấy ạ,thỉnh thoảng vào dân trí đọc truyện lạ thư jãn,vui cực

+Dân chơi: Bọn tớ ít online lắm,thỉnh thoảng vào lak360 hay mấy trang web dân chơi với nhau thôi

+Dân tổ: thudam.net,thegioidudon.com,lauxanh.us,nói chung cứ trang web nào có sex là tớ vào

*Bọn ấy có định hướng jì về tương lai ko ?

+Dân thường: Tớ có nhiều ước mơ lắm nhưng trước hết phải đỗ đại học đã

+Dân Chơi: Bọn tớ cũng chưa biết đc nhưng trước hết là fải chơi cái đa,tuổi trẻ còn khỏe còn fải đẻ

+Dân tổ : Tớ sẽ đi làm bóng,nhất định sẽ kiếm đc nhiều tiền,jàu nhanh lắm

Rất cảm ơn bọn ấy-Câu hỏi cuối cùng:Bọn ấy đánh já thế nào về 2 tầng lớp bên cạnh mình?

+Dân thường: Kệ họ,tớ fải lo học cái đã

+Dân chơi: Tớ khinh cả 2,có tiền thì hãng nói chuyện,jẻ rách thì bước......Hỹm lozk....

+Dân tổ: Á à Mày khinh bố mày à,kái đỵt kon mẹ toàn rút két ông bà jà đi phá còn lắm nhọt, này thì khinh bố mày này...abc...xyz....&*!$^)!&%^&(*!

Nhìn chung theo đánh giá của chúng tôi thì: Dân thường ko muốn bì bọp với 2 dân còn lại,họ cũng muốn có những vật chất như dân chơi nhưng ko có đủ khả năng.Dân chơi thì khinh cả 2 dân còn lại,họ chỉ muốn bì bọp với nhau thôi.Dân tổ thì khinh dân thường,ước mơ trở thành dân chơi,nhưng cũng khó có thể thành đc.
Trần Văn Quân
Quản trị tối cao
Quản trị tối cao
Trần Văn Quân

Nam Tổng số bài gửi : 224
Hiện tại đang học ở đâu : Lớp này chứ lớp nào
Công Việc hiện tại : hok làm học sinh thì làm sao làm được Chủ Tịch Nước

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 15:46

hok cần biết hok cần biết her her cũng hay đấy , thế ông là Dân nào trong 3 Dân kia nghi ngờ nghi ngờ
https://9xquay.forum.st
..[Thái tỬ]..
Ngố S2 Ngơ
Ngố S2 Ngơ
..[Thái tỬ]..

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 15:59

tO+" lA` dA^n Thu+O+nG` cA^u. A` !
sUO^t" NgAy` chj? hOc. thO^y !
mAj SAu cOn` Xa^y dU+g. dA^t" nu+O+c" ChU+" ! Lỗi Lỗi
Trần Văn Quân
Quản trị tối cao
Quản trị tối cao
Trần Văn Quân

Nam Tổng số bài gửi : 224
Hiện tại đang học ở đâu : Lớp này chứ lớp nào
Công Việc hiện tại : hok làm học sinh thì làm sao làm được Chủ Tịch Nước

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 17:24

Dân thường cái chó gì ông, nick Au lại là Dân Chơi, suốt ngày nhận mình là Dân chơi giờ lại bảo là Dân Thường thẻ vàng thẻ vàng Cảnh cáo tội nói dối thẻ vàng thẻ vàng
https://9xquay.forum.st
linhlove184
Thành Viên Ưu tú
Thành Viên Ưu tú
linhlove184

Nam Tổng số bài gửi : 68
Hiện tại đang học ở đâu : biet la`m ke.c gi`
Công Việc hiện tại : hoi? la`m lozl gi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 18:06

to' cha? biet to' thuoc da^N nao`

nhu*ng khoa?ng 1 tha'ng me. to' moi' cho to' 2 nghi`n tie^u va(.t

the la` oack cha'n oy do'
http://www.luanrain.com
[Hồi Giáo]NămCam
Hàng Khủng D5
Hàng Khủng D5
[Hồi Giáo]NămCam

Nam Tổng số bài gửi : 77
Hiện tại đang học ở đâu : de0 bic
Công Việc hiện tại : may` hoi? the bo' cung~ chiu.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-25, 21:18

ban. Thaj' de` cap. nhu* vay. cung~ gan du? ca'c l0aj. dan r0j` nhung van~ thjeu' Dan den
Dan den : bo' xich' lo^ , me. han`g nuoc' nhu*ng cai' chat' ch0j cua? than`g k0n faj? n0j' la em 0j vut' len 1 tjeng' dan` . het' Puma ,versace , tomy lai. sang wan` quan` fui? dong` xuan kem` fu. kjen. kjeu? xich' xeng? lun`g thung` . xe u* cup' hay cha li ???? ko ma` it' nhat' cung~ fai? dream chien' ko th`i cung~ co` woay ong ba gia` dc. han`g wayne . Tai` ma` , co? lax' ,...caj' gj` ma` cha? bjc ve` mat. nay b0n. n0' k0 kem' dan ch0j hay dan t0? nhung tjen` thj` ..... Lỗi hj`nh thuc' kem' dan ch0j nhugn v0j' dan t0? thj` k0 bjc' me0` na0` can' miu? nao`

tạm biệt
..[Thái tỬ]..
Ngố S2 Ngơ
Ngố S2 Ngơ
..[Thái tỬ]..

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-06-30, 11:06

XuO^y`! bAn. cO^g nOi" dEO" HjE^u? kAj" Ry` !
chAn" =)) cười cười
Sieu_Chuoi
Ma Mới Cấp 1
Ma Mới Cấp 1
Sieu_Chuoi

Nam Tổng số bài gửi : 11
Hiện tại đang học ở đâu : d5
Công Việc hiện tại : HS

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty2008-07-17, 15:48

the' lop' mynh` co' ai da^n ch0*j ko nhj? Lỗi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ   Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ Empty

Thời sự dân thường, dân chơi, dân tổ
Trang 1 trong tổng số 1 trang