12d5.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12d5.net

Forum của chúng ta là 12d5.net

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

buc thu tinh cho em

Go down 
Tác giảThông điệp
tan_cong_gai_dep
Ma Mới
Ma Mới

Nam Tổng số bài gửi : 4
Hiện tại đang học ở đâu : ...
Công Việc hiện tại : ....

buc thu tinh cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: buc thu tinh cho em   buc thu tinh cho em Empty2008-07-12, 14:30

toi muon gui buc thu nay den ma nguoi toi yeu quy nhat tren doi nay .......Do chinh la em.Em ah trong mot thoi gian dai anh chang phai chiu trach nhiem voi ai ,cung khong phai tra loi bat cu mot ai cung chang phai bao gio bi ai bat lam gi ma minh cam thay khong thich.Ngay truoc anh da song mot cuoc song cua rieng minh va nghi rang cuoc song do day du va chon ven nhat doi voi anh the roi dot nhien em buoc vao cuoc doi anh va cung chinh em da lam cho anh hieu rang cuoc song cua minh tu truoc den gio la khong co y nghia gi .Chinh anh da tu lua roi ban than minh la khong nghi den em nhung nhung suy nghi do khong the ton tai trong anh vi sao em biet khong boi vi anh rat yeu em, anh yeu em ngay tu cai nhin dau tien em hieu khong anh la con nguoi khong duoc hoan hao va em chinh la nguoi co the bu dap cho anh nhung gi ma anh co duoc tren coi doi nay .Em biet khong anh da tu trach minh la qua nhuc nhuoc de em xa anh ,anh khong dam nhin thang vao mat em va khong noi la anh rat yeu em boi vi anh rat so mat di nguoi ma anh yeu thuong nhat hon chinh ca ban than minh.anh rat yeu em .neu trong trai tim em doi khi co hinh bong cua anh thi anh muoin em lam mot viec duoc khong sau khi nghi xong buc thu nay em se hieu anh

buc thu tinh cho em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chuyen tinh la gio